Maarifa ya Jamii
MATUKIO YANAYOTOKEA KATIKA MAZINGIRA YANAYOTUZUNGUKA
Reading settings
Text size
Line spacing
Colours
MATUKIO YANAYOTOKEA KATIKA MAZINGIRA YANAYOTUZUNGUKA
Utunzaji wa Mazingira
Maana ya Mazingira
Type of map
Faida za Mazingira
Utunzaji wa Mazingira
Uharibifu wa Mazingira
Kuzuia Uharibifu wa Mazingira
Kutunza Kumbukumbu katika Matukio ya Kihistoria
Matukio ya Kijamii
Njia ya Kutunza Matukio ya Kijamii
Elimu ya Hali ya Hewa katika Mazingira ya Kila Siku
Dhana ya Hali ya Hewa
Mabadiliko ya Hali ya Hewa ya Mvua
Listening to this topic